Cute 2 In1 Biyu Gyara Tef Manne Tef Roller
siga samfurin
Sunan Abu | 2 A cikin 1 gyara tef manne |
Lambar Samfura | JH001 |
abu | PS, POM.Titanium dioxide |
launi | musamman |
Girman | 110x28x18mm |
MOQ | 10000 PCS |
Girman tef | Tef ɗin gyara: 5mm x 5m, tef ɗin manna: 6mm x 5m |
Kowane shiryawa | jakar opp ko katin blister |
Lokacin samarwa | KWANA 30-45 |
Port of loading | NINGBO/SHANGHAI |
Rayuwar Rayuwa | shekaru 2 |
bayanin samfurin
1. Morandi, babban launi mai tsayi, tef ɗin gyara da za a iya ganewa&tef ɗin manna
2. Classic sauki da na halitta Lines, dace da ofishin da karatu
3. Ƙananan girman, mai sauƙi don ɗauka da ajiya
4. Tef ɗin gyara: rubuta nan da nan ba tare da bushewa ba; tef ɗin manna: bushe kuma mai ɗaure kai tsaye, manne mai ƙarfi.
5. Cap don kare tef, mafi kyawun zaɓi don ofis da makaranta.
Masana'antar mu
Ninghai County Jianheng Stationery mayar da hankali a kan samar da gyara tef da manne tef tare da fiye da shekaru 20 experience.We samar da abin dogara inganci, m sabis ga mu abokan ciniki.We iya kammala al'ada samfurori a cikin mako guda, kuma mu samar lokaci ne game da 30-45days bayan mu karbi ajiya daga abokin cinikinmu.
Kaset ɗin mu na gyaran gyare-gyaren da ke da kauri mai kauri zai iya rufe kuskuren gaba ɗaya, sa shi ba a iya gani bayan an rufe shi.
FAQ
Q: Za mu iya aika gyara tef & manna tef samfurin domin tunani?
A: Muna farin cikin aika tef ɗin gyara & samfuran tef ɗin manna don duba ku.Daidaitaccen samfurori na iya zama kyauta, amma kuna iya buƙatar biyan kuɗaɗen ƙira.
Tambaya: Yadda za a tabbatar da ingancin tare da mu kafin fara samarwa?
(1) Za mu iya samar da samfurori kuma za ku iya zaɓar ɗaya ko fiye, sa'an nan kuma mu yi ingancin bisa ga wannan.
(2) Aika mana samfuran ku, kuma za mu yi shi gwargwadon ingancin ku.
Q: Yadda za a magance matsalolin ingancin bayan tallace-tallace?
A: Ɗauki hotuna na matsalolin kuma aika mana.Bayan mun tabbatar da matsalolin, cikin kwanaki uku, za mu yi muku gamsasshen bayani.
Tambaya: Menene lokacin jagora?
A: 15-20days bayan samfurin tabbatarwa.